శాంత సుందరి గారి అభినందన సభ

భూమికకు అత్యంత ఆత్మీయులు ఆర్‌.శాంత సుందరి గారికి అనువాద ప్రక్రియలో సాహిత్య అకాడెమీ అవార్డు ప్రకటించిన సందర్భంగా భూమిక నుండి వారిని గౌరవించుకోవడానికి ఒక సమావేశం ఏర్పాటు చేయాలనుకున్నాం. ఈలోగా మరో సాహిత్య అకాడెమీ అవార్డు గ్రహీత, ప్రముఖ రచయిత శ్రీ సలీం గారు మార్చి 16న హోటల్‌ సెంట్రల్‌ కోర్టు సమావేశ మందిరంలో కొద్దిమంది ఆత్మీయులతో ఒక మీటింగ్‌ పెట్టారు. శాంత సుందరిగారి సహచరులు శ్రీ గణేశ్వరరావు గారినీ, శాంత సుందరిగారినీ అందరూ సన్మానించారు. సాహిత్య అకాడెమీ అవార్డు గెలుచుకున్న ”ఇంట్లో ప్రేమ్‌చంద్‌” పుస్తకం మొదట భూమికలో సీరియలైజ్‌ అయ్యింది కాబట్టి నన్ను వేదిక మీద కూర్చోబెట్టి అరుదైన గౌరవం నాకు  కల్గించారు. సభకు హాజరైన వారందరూ శాంతగారితో తమకున్న అనుబంధాన్ని సంతోషంగా పంచుకున్నారు. చాలా చక్కటి సమావేశాన్ని ఏర్పాటు చేసిన సలీం గారిని అందరూ అభినందించారు.

Share
This entry was posted in రిపోర్టులు. Bookmark the permalink.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

(కీబోర్డు మ్యాపింగ్ చూపించండి తొలగించండి)


a

aa

i

ee

u

oo

R

Ru

~l

~lu

e

E

ai

o

O

au
అం
M
అః
@H
అఁ
@M

@2

k

kh

g

gh

~m

ch

Ch

j

jh

~n

T

Th

D

Dh

N

t

th

d

dh

n

p

ph

b

bh

m

y

r

l

v
 

S

sh

s
   
h

L
క్ష
ksh

~r
 

తెలుగులో వ్యాఖ్యలు రాయగలిగే సౌకర్యం ఈమాట సౌజన్యంతో